Mradi wa Ntyuka
Mradi wa ardhi wenye fursa adimu ya kumiliki viwanja vya bei nafuu sana katika eneo linalokua, kwa wanaotaka kujenga makazi na wawekezaji makini.
Mita 150 kutoka barabara ya lami Kilomita 7 kutoka katikati ya mji 3 zipo
Mradi wa Ntyuka: Viwanja vya Bei Nafuu katika Eneo la Ukuaji →
Upatikanaji wa viwanja
| Kiwanja namba | Ukubwa | Bei | Hali | |
|---|---|---|---|---|
| 1060 | - | Bei kwa mawasiliano | Kinapatikana | Uliza kuhusu kiwanja hiki |
| 1063 | - | Bei kwa mawasiliano | Kinapatikana | Uliza kuhusu kiwanja hiki |
| 1065 | - | Bei kwa mawasiliano | Kinapatikana | Uliza kuhusu kiwanja hiki |